• Home »
  • Home »
  • ਫੜਨਵੀਸ ਦੀ ਸ਼ਿਵਸੈਨਾ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ, ਕਿਹਾ-ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਚੋਣਾਂ ਲਈ ਭਾਜਪਾ ਤਿਆਰ

ਫੜਨਵੀਸ ਦੀ ਸ਼ਿਵਸੈਨਾ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ, ਕਿਹਾ-ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਚੋਣਾਂ ਲਈ ਭਾਜਪਾ ਤਿਆਰ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ— ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੇਵੇਂਦਰ ਫੜਨਵੀਸ ਨੇ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਨੂੰ ਖੁੱਲੀ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਡਿਗਾਉਣ ਦੀ ਧਮਕੀ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਚੌਣਾਂ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹਾਂ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਪੂਰਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਫਿਰ ਤੋਂ ਸਰਕਾਰ ਬਣਾਵਾਂਗੇ। ਕਿਸਾਨ ਅੰਦੋਲਨ ਕਾਰਨ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਚੋਣਾਂ ਦੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਲਗਾਈ ਜਾਣ ਦੌਰਾਨ ਮੁੱਖਮੰਤਰੀ ਦਾ ਇਹ ਬਿਆਨ ਆਇਆ ਹੈ। ਫੜਨਵੀਸ ਨੇ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਲਿਆਉਣਗੇ, ਸਮਰਥਨ ਵਾਪਸ ਲੈਣਗੇ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਤਿਆਰ ਹਾਂ।
ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹੋਰ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਅਜਿਹੀ ਜਿੱਤ ਹਾਸਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਕਿ ਕਾਂਗਰਸ-ਐਨ.ਸੀ.ਪੀ ਆਪਣੇ ਸਿਖ਼ਰ ‘ਚ ਵੀ ਇੰਨੀ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕੀ। ਲੋਕ ਸਰਕਾਰ ‘ਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਨੇ ਨੇਤਾ ਸੰਜੈ ਰਾਊਤ ਨੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਸੀ ਕਿ ਜੁਲਾਈ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵਰਤਮਾਨ ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਸਰਕਾਰ ਗੜਬੜਾ ਜਾਵੇਗੀ। ਰਾਉਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਵਿਆਜ ਮੁਆਫ ਕਿਸਾਨਾਂ ਲਈ ਘੋਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਸ਼ਿਵ ਸੈਨਾ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਵਾਪਸ ਲੈ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।